สวัสดีครับผมขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 27 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    สวัสดีครับผมชื่อแบงค์ครับอายุ23ปีบ้านอยู่แถวบางบัวทองพึ่งได้รถมาไม่นานแต่ผมเข้ามาดูบอร์ดนี้มานานแล้วกับบอร์ด EK Group แต่ว่าตอนแรกยังไม่มีรถเลยไม่กล้าโพสถามอะไรได้แต่เข้ามาศึกษาหาข้อมูลรถผมปี 2000 สีน้ำเงินครับยังเดิมๆอยู่ใส่ชุดแต่ง Racing ของโรงงานถ้ามีโอกาสจะไปร่วม Meeting ด้วยได้ไหมครับแต่ยังไม่รู้จักใครเลยอ่ะ

2. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    nice to meet u kub and wellcome to club si,,

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ..........ยินดีต้อนรับคะ.........
    แหม..ตอบครบทุกกระทู้ที่วาบอกเลยนะ ทั้งวันเกิดและสมุดโทรศัพท์
    คราวนี้ก็เหลือแค่มามีตติ้งแล้วละ:D สงสัยอะไรโพสถามได้เลยนะ
    คิดซะว่า คลับเอสไอ เป็นอีกครอบครัวของแบงค์นะ สบายๆ

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...อยู่ใกล้ๆ กันเลยแฮะ ผมอยู่เพอร์เฟคเพลสครับ ไว้ไปมีทติ้งด้วยกันนะครับ *-* ว่าแต่คนชวนนี่หลังๆ ยังไม่ค่อยได้ไปเลยแฮะ..อิอิ ไว้เดือนหน้าสอบเสร็จ..โลดดด

5. LitTle_Eye

355
    12
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับขอบคุณมากๆครับ

6. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ

7. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

8. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสู้บ้าน Si นะครับแบงค์

9. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
  10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อิอิ ยินดีต้อนรับคับ

11. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :)

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ยินดี ต้อนรับด้วย อีกคน อิ อิ

13. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก็เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ยังได้ไปมิตติ้งเลย ยังไงอาจจะเจอกันครับ:D

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    oh oh oh welcome oh oh oh !!!!!!!

15. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    สวัสดีด้วยครับ อิอิ

16. LitTle_Eye

355
    12
    0
    ล้างรถมาสองวันฝนตกสองวันเลย -"- รถเดิมๆขอขัดให้เงาๆเอาไว้ก่อนก็ยังดีเพื่อนๆทุกคนกลุ้มไหมครับเวลาล้างรถแล้วฝนตกT_T

17. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีตอนรับครับ ผมปอ

18. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม....ผมสิทธ์ครับผม :D:D

19. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ผมกอล์ฟครับ

20. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    อิจฉาจริงๆ คนมี Coupe ใช้เนี่ย ผมคิมครับ อีกหนึ่งในสมาชิกอย่างไม่เป็นทางการ เพราะยังไม่มีรถ อิๆๆ ตอนนีจะเอาเมียก่อนหละ รถเอาไว้ทีหลัง แต่ยังรัก คูจัง เสมอ ครับ

21. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ยินดี้ยินด ที่รู้จักี

22. tid

tid New Member Member

11
    0
    0
    หวัดดีคับ.......ผมหนึ่งคับ

23. LitTle_Eye

355
    12
    0
    กำลังใจล้นหลามขอบคุณทุกคนครับ

24. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ครอบครัวเอสไออบอุ่นเสมอคะ พวกเราเชื่อมความสัมพันธ์ผ่านเจ้ารถคูเป้คันงามของทุกคน
    เรายินดีต้อนรับเสมอสำหรับคนที่รักคูเป้อย่างแท้จริง
    สำหรับวาแล้วคูเป้ของวาไม่ได้เป้นแค่เพียงยานพาหนะ แต่เค้าเป็นเพื่อนแท้ของวาเลยก็ว่าได้
    ใครก็ตามถ้ามีโอกาสจะได้สัมผัสกับคูเป้ แล้วจะรู้ว่าไม่เสียดายเลยที่ได้มีโอกาสมาคู่กัน
    ปล.น่าเสียดายนะที่ยังมีอีกหลายคนที่ไม่มีโอกาสได้รู้จักและสัมผัสกับ Civic Si

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้