ผมจะใช้น้ำมันเครื่องรุ่นนี่เติมบี14ใด้ปะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญยิ่ง บ่องตง, 23 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจะใช้น้ำมันเครื่องรุ่นนี่เติมบี14ใด้ปะคับ

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ใช้ได้ครับ

2. ได้ครับ อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ ปตท ครับมันห่วย

3. ขอบคุนคับพอดีเพื่อนให้มาจนมันเก่าแร่ว

4. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    น้ำมันถ้าเก่าแล้วก้อไม่ควรใช้นะคับ เพราะน้ำมันจะเสือมคุณภาพคับ

ถ้ายังไม่เคยเปิดฝาก็พอใหวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้