รบกวนถามหน่อยคับ ไดร์สตาท์ GA16DNE MT. กับรุ่นอื่นๆเช่น GA16DE auto,ga15 Mt ,ga15auto....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 20 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยคับ ไดร์สตาท์ GA16DNE MT. กับรุ่นอื่นๆเช่น GA16DE auto,ga15 Mt ,ga15auto. ใส่ด้วยกันได้ไหมคับ.... พอดีวันนี้ไดร์ผมมีอาการ พอเคาะๆแล้วหาย. เลยว่าจะเปลืยน แต่กลัวชื่อผิดรุ่น

2. ผมเคยเป็นครับอาการนี้ เอาไปให้ที่ร้านล้าง+เปลี่ยนถ่าน หายครับบ

3. Look Tao

0
    0
    0
    เปลื่ยนถ่ายหรอคับ...เดี่ยวลองดูคับ มีร้านแนะนำไหมคับ. คร่าวที่แล้ว เปลื่ยนลูดใหม่มาได้ไม่นานเสียอีกแล้วคับ

4. ผมทำร้าน ไดนาโมแบต ทั่วๆไปเลยครับ ราคาไม่เกิน 800 บาท ร้านที่ผมทำอยู่แถวมธ รังสิตครับ

5. Look Tao

0
    0
    0
    อ๋อ ขอบคุณมากคับ...

6. Pirayoot Terrano

Pirayoot Terrano Guest

0
    0
    0
    1000พร้อมส่ง

7. Look Tao

0
    0
    0
    ตอนนี้เคาะๆ ใช้ได้ต่ออีกหน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้