สวัสดีคับ b14 ดึงกดฝากระโปรงหลัง กับถังน้ำมันไม่ได้.... ต้องเปลื่ยนตรงไหนบ้างคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 18 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับ b14 ดึงกดฝากระโปรงหลัง กับถังน้ำมันไม่ได้.... ต้องเปลื่ยนตรงไหนบ้างคับ

2. Yms Vll

Yms Vll Guest

0
    0
    0
    เช็คดูก่อนดีกว่าคับ แต่ถ้าอย่างที่บอกน่าจะเป็นที่สายคับ

3. สายสลิงขาด หรือไม่ก็หลุดจากตะขอเกี่ยว

4. Look Tao

0
    0
    0
    ถอดเบาะคนขับใช่ไหมคับ

5. อันนี้เคสผมเคยเจอนะครับ ดึงกระโปรงท้ายไม่ได้ เช็คดูตัวกระเดื่องมันเตะไม่โดนล็อคกระโปรง ใช้ไขควงปรับหายครับ

6. ผมก็เคยเป็นแบบคุณManthapong Nanthapong Chantaraprachoom ครับ

7. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ตามที่เพื่อนๆแนะนำเลยครับ

8. Look Tao

0
    0
    0
    หายแล้วคับ... ถอดมาประกอบใหม่.... ใส่ตัวยึดสีขาวเข้าไปในน๊อต ขอบคุณทุกท่านคับ

9. ขแองผมยังเปิดไม่ได้เลย

10. Look Tao

0
    0
    0
    ลองลื้อดูคับ มีสลักสีขาว เอาน๊อตยืดเข้าไปคับ

11. สายสลิงมันหลุดไปในรถแล้วคับ

12. แถมข้างหลังติดตู้เครื่องเสียงอีกคับ

13. รอว่าจะผ่าตู้

14. Look Tao

0
    0
    0
    ของผมมันหลุดตรงนี้อ่ะคับ...ตอนทำเครื่องเสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้