ไฟหน้าพร้อมไฟเลี้ยวแบบในรุปนี้หรือไฟตัวอื่นก็ได้ครับที่ไม่ใช่ไฟเดิมที่ติดรถ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Eark Worakun, 16 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eark Worakun

Eark Worakun Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าพร้อมไฟเลี้ยวแบบในรุปนี้หรือไฟตัวอื่นก็ได้ครับที่ไม่ใช่ไฟเดิมที่ติดรถ พี่ๆคนไหนพอรู้ร้านที่ขายบ้างครับ แล้วราคามันเท่าไหร่ ผมอยู่นนทบุรี (b14) ยังมือใหม่อยู่ไม่ทราบแหล่งเลยครับ

2. Beer Sukcharoen

Beer Sukcharoen Guest

0
    0
    0
    ร้านสรรหา ออโต้ช็อป. เท่าที่ผมหาได้ก็ร้านนี้อ่ะครับอยู่แถวๆพระราม 3 มั้งถ้าจำไม่ผิด

3. วรจักร ชั้นใต้ดิน ราคา 2200 โคมดำครับ เพิ่งซื้อ

4. อันนี้เป็นกระจกหรือพลาสติกอะคาบ

5. พลาสติกครับ กระจกโคมดำไม่มีครับ

6. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ร้านตรงทางเดินระหว่างคลองถมพลาซ่ากับอาคารศรีวรจักร จำชื่อร้านไม่ได้ ร้านจะขายโคมไฟรถยนต์เยอะเลย ผมเคยไปซื้อที่ร้านนี้

7. Eark Worakun

Eark Worakun Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากเลยครับผม

ฝากเสอบถามร้านค้า ว่าใช้กับรถพวงมาลัยขวาบ้านเราหรือปล่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้