ช่วยตอบหน่อยคร๊าบบบ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย arm_evo_09, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm_evo_09

arm_evo_09 New Member Member

95
    0
    0
    คือว่าผมจะซื้อรถคันใหม่อ่ะคับ ตอนนี้มีตัวเลือกอยู่2อย่าง clickกับmio ผมอยาก
    ให้พี่ๆแนะนำหน่อยอ่ะคับว่าอะไรดีกว่ากัน(ขับเดิมๆน่ะคับ)ขอบคุณมากๆคับ...........

2. KwAnG_DsM

KwAnG_DsM New Member Member

27
    0
    0
    นั่งรถเมย์ครับ เค้าหาว่าผมกวนปะเนี่ย ถ้ากวนโทดทีน่ะครับ มันเป็นสันดาน

3. arm_evo_09

arm_evo_09 New Member Member

95
    0
    0
    เป็นความคิดที่ดีน่ะคับ เหอะๆ (แต่ผมต้องการคำตอบอ่ะคับ)-*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้