ใครมีซาก กันชนหน้า ของ น้องออนบ้างไหมครับ ขอรับบริจาก จะแตกจะหักก็ได้ครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 19 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ใครมีซาก กันชนหน้า ของ น้องออนบ้างไหมครับ ขอรับบริจาก จะแตกจะหักก็ได้ครับ แต่ขอสภาพชิ้นส่วนครบครับ จะลองให้น้องที่รู้จัก ไปทำแม่แบบหล่อไฟเบอร์ กันชนหน้าดูครับ และจะปรับเปลี่ยน รูปแบบที่มีช่องใส่สปอตไล ด้วยครับ เผื่อว่าสั่งทำแล้วจะได้ราคาพิเศษหน่อย

2. เอาทรงคล้ายหน้าฟอรืดโฟกัสได้ไหมท่านนีออนต่างประเทศสวยดี

3. Au Innovator

0
    0
    0
    มีรูปไหมครับ ลองเพิ่มรูปมาดู เด่วแม่แบบน้องมันจะทำให้ฟรี แต่คิดค่าเบียร์ ฮ่าๆ ช่วยสอนวิธีทำหล่อด้วย น้องผมมันจะสอนให้ ถ้ามีแม่แบบแล้ว ค่าวัสดุทำกันชนก็ไม่เท่าไรครับ พันนิดๆๆ ไม่รวมทำสี

4. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    ลองถามช่างเบิร์ด ดูครับ

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    มาถอดคันแดงไปหล่อแบบก่อนดิ...

6. Au Innovator

0
    0
    0
    มันจะยัดใส่รถผมกลับได้ไหม พี่่ เหมื้อนจะต้องตัดครึ่งก่อนป่าว

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าว? ก็รุ่นเดียวกัน ต่างกันตรงไหนรึ?

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่อ... ตะแคงขวางในเก๋งสิครับคุณน้องอุ๊!!!

9. Au Innovator

0
    0
    0
    ยัดใส่รถกลับไม่ได้ครับ สงสัยต้องพากคอผมยาวไปข้างหลังเลย ฮ่าๆๆๆ

ติดต่อช่งเติ๊ดเค้าทำขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้