ไปอีกแล้ว 1 อย่าง ขยันเสียจัง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 9 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ไปอีกแล้ว 1 อย่าง ขยันเสียจัง

2. ไปหาของปี2005 มาใ่สเลยผมเปลี่ยนแล้วจบถ้าเป็นตรงรุ่นเปลี่ยนได้ไม่นานก็เป็นอีก เพราะผลิตมานานอันใหม่ก็เก่าเก็บมือสองก็ล้ามาแล้ว

3. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    แล้วจะรู้ได้ยังไงว่าเป็นของปี 2005 ดูยังไง???

4. Au Innovator

0
    0
    0
    พี่โอ ครับ ช่วงนี้มีสั่งของอีกไหมครับ จะขอฝากสั่งด้วยครับ

5. ไม่มีเลยครับแต่อุจะเอาอะไรบ้างเดี๋ยวถามเพื่อนให้ครับ

6. Au Innovator

0
    0
    0
    อยากได้ ครัชเกียร์ธรรมดา หนึ่งชุดพร้อมลูกปืนปลายเกียร์ครับ

7. Ollo Putin

0
    0
    0
    เออ ตกลงแล้วจะมีวิธีดูไหมครับว่าของปี2005เป็นยังไง

8. ดูปลั๊กอิน

9. Ollo Putin

0
    0
    0
    ดูปลั้กยังไงครับ ในเมื่อนีออนเดิมๆ มันก็มีทั้งปลั้กกลม-แบน หรือของปี2005+ มีปลั้กอื่นอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้