ถอดเกียร์อีกครั้ง ด้วยความหวังน้ำมันรั่วคงหาย หาทอร์คยากมากมาย อายก็อายวิ่ง3พัก10วัน เฮ้อ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 17 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถอดเกียร์อีกครั้ง ด้วยความหวังน้ำมันรั่วคงหาย หาทอร์คยากมากมาย อายก็อายวิ่ง3พัก10วัน เฮ้อ

1. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    เครื่องอะไร

2. Karn Matts

0
    0
    0
  3. ทอร์กสึกเฉยรั่วที่ซิลกับเบ้าหรือปลายนี่ละ มองเห็นเกียร์ก็ปกติทุกอย่าง ว่าจะส่งอู่พรหมประสิทธ์เลยเปลี่ยนใจหาอู่ที่โคราชดูพอดีมาประชุมใส่ท้ายรถไปด้วย ลองดูปั้นกันไป ตจว.

4. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    เคยเจอร้านรับผ่าทอร์คงานดีมาก ไม่เหมือนโรงกลึงทั่วไป เดี๊ยวขอหาก่อนจำไม่ได้ครับว่ายุ่แถวไหน

5. Jate Ne On

0
    0
    0
    เอ่อใครรู้มั่งว่า neonใช้เกียร์ของบริษัทอะไรครับ อย่าง AUDI ใช้ของบริษัท ZF ประมาณนี้อะครับ อยากได้ข้อมูล

6. เคยได้ยินแต่พรหมประสิทธิ์ แต่มีที่อื่นไหมครับขอบคุณมารอครับ

7. Jate Ne On

0
    0
    0
    ได้แว้วๆ....... http://www.gmcworkshop.com/new_force/force47.asp ตามลิงค์ไปเลยครับลองสอบถามดู พอดีเจอตอนหาร้านซ่อมเกียร์ AUDI

8. ขอบคุณครับรุ้สึกอุ่นใจขึ้นมาหน่อย

9. Jate Ne On

0
    0
    0
    ดูราคาแล้วผมคิดว่าไม่แพงมากนะแลกกับความสดที่เหมือนใหม่ ...... ไว้รอคนรู้ครับว่าแพงไหม ^_^" ส่วนตัวรับไหวครับ

10. Karn Matts

0
    0
    0
    ผมมีทอกยุ2ลูกอะ

11. Karn Matts

0
    0
    0
    ไม่ได้ใช้

12. Karn Matts

0
    0
    0
    พอดีเปลี่ยนเปนเกียธรรมดา

สนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้