.......มีใครใช้ TOYOTA รุ่น bB บ้างครับ.........

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JZA80 HKS, 29 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    มีเพื่อนๆ คนไหน ใช้รถ TOYOTA รุ่น bB บ้างครับ ทั้งรุ่นแรก และรุ่นที่ 2 ผมชอบรถรุ่นนี้มากครับ น่ารักมาก อยากให้รวมกลุ่มกันนะครับ เพราะรถรุ่นนี้ ปัจจุบัน หาคนใช้น้อยมากครับ ยังไงก็มา post บอกในนี้ นะครับ เพื่อจะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ

ผม หนุ่ม 084-3553550

.............................................

2. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ไม่เคยเห็นด้วยนะเนี่ย

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    รุ่นเก่ามือ 2 ราคาเท่าไหร่อะครับถ้าไม่แพงเดี๊ยวซื้อมาแล้วอยู่กลุ่มด้วยนะครับ :p:p:p:p:p:p:p:p

4. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

เคยเหน ของ k.เอ๋ ลูก-พ่อ-แม่

ในหนังสือ tuned by ฉบับนานแระ ลง bB ตัวที่แล้ว

แต่งซะสวยสุดๆ

Ps. ผมเคยเหน ที่ siam คันนึง เปน toyota SIENTA แต่งสวยดี

แนวรถgang กะลังมาแรง... :D :D

boy_rx_7887 ถูกใจสิ่งนี้
  5. adunnissan

adunnissan New Member Member

23
    2
    0
    นาย เอ๋ ลูก พ่อ แม่ ครับ

6. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    เห็นจอดแถวหัวลำโพง ทุกวันคันเนี๊ย อิ อิ ..... น่ารักดีครับ

7. siwadej

siwadej New Member Member

15
    0
    0
    ของเล่นใหม่เหรอคับเพ่ ไม่เจอะกันตั้งนาน สบายดีใหม่ครับพี่?

8. bB_no.2

bB_no.2 New Member Member

3
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวครับ

ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่หนุ่มด้วยครับ ที่ไม่ได้พาลูกชายไปโชว์ตัว เพราะช่วงนี้งานยุ่งอ่ะครับ
    ไปรับตัวมาได้สองอาทิตย์กว่าละครับ พาไปวนกรุงเทพมาหนึ่งรอบ สีขาวครับ ยังไม่เปลี่ยนแมกเลย กำลังหาลายอยู่

9. JZA80 HKS

173
    7
    18
    ได้รถแล้วเหรอครับ

ดีใจด้วยครับ

ขอให้สนุกกับรถคันนี้นะครับ

มีอะไร โทรปรึกษาได้เสมอนะครับ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไซออน เป็นชื่อยี่ห้อรถในเครือ โตโยต้า ทำการตลาดที่ สหรัฐอเมริกา เท่านั้น ก่อตั้งในปี พ.ศ. 2546 รถยนต์ยี่ห้อนี้เกิดขึ้นมา เพื่อเจอะตลาดกลุ่มGeneration Y หรือวัยรุ่น รถที่ขายเป็นแบบเดียวกับโตโยต้าในญี่ปุ่น เช่น scion xA คือ toyota ist scion xB คือ toyota BB ส่วนรุ่นล่าสุดคือscion tC ที่scionพัฒนาด้วยตัวเอง

11. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    คุยกะเพื่อนเป็นคนญี่ปุ่น
    เค้าบอกว่า ที่นู้น ตอนนี้กระแสรถซิ่งน้อยมาก
    เพราะวัยรุ่นที่ญี่ปุ่นตอนนี้ หันมาขับ รถครอบครัวซะส่วนใหญ่
    :D

12. BlueWish

BlueWish New Member Member

47
    7
    0
    ชอบมากๆ น่ารักสุดๆ แต่คนจนบ้านๆอย่างผมคงไม่มีปัญญา ถ้าไม่ประกอบไทย ขายไทย เศร้าจัง T_T

เจริญพรรรรรรรรร

13. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    สวยจังเลย น่ารักดีอะ

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......เคยเจอสาย 1 ติดโบด้วย...จะตามไปดูใกล้ๆก็ตามไม่ทันอะคับ.....

15. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8
    เอารูปคู่แฝดมาฝากครับ "Daihatsu Coo" :)

16. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    สีขาวมีโรบาร์ หล่อมากๆ เจอ บ่อยๆ มาเป็นครอบครัวเลย อิ อิ:D

17. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ....ใช่ๆๆ.....สวยดีนะโหดแบบ น่ารักๆ..ดี .....

18. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    เคยเห็นอยู่ครับแต่มีน้อยมากครับ

19. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หล่อดี:D

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  20. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    สวยน่ารักดีครับ ราคาแรงไมครับ

21. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    ชอบมากเลยร่นนี้

22. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เท่ห์แอบน่ารัก :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2009
  23. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0

เจอคันนึงที่สาย1 สีดำ รุ่นเดียวกับพี่เลย แต่ง VIP มากกกกก หน้ารถมี เสาตรงกลางด้วย ชอบจอดตรงร้านอาหารอะครับบบบบ

หล่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :D:D:D:D

24. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    ท่านใดมี LoGo ที่กระจังหน้า bB ตัว 2008 ขายบ้างไหมคับ ติดต่อ 081-555-2340
    <ของเก่าโดนขโมยคับ>

25. boy

boy New Member Member

4
    0
    0
    ขอรบกวนฝากตัวด้วยครับ ผมก็เพิ่งซื้อมาใช้ได้ 2 อาทิตย์กว่าๆสีดำ ใช้อยู่ที่พัทยาครับรวมกลุ่มแล้วอย่าลืม mail มาบอกผมด้วยนะครับ อยากได้คำปรึกษามากครับเกี่ยวกับการดูแล ขอบคุณมากครับ
    [email protected]

26. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวยมากๆครับ....แล้ว bB ย่อมาจากอะไรอ่ะครับ

27. JZA80 HKS

173
    7
    18
    รอเพื่อนๆ อยู่นะครับ

28. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ที่ทำงานผมขายของไฮโซ อยู่สุขุวิทเห็นรุ่นนี้มาจอด 2 คันแระ ....รถที่หาดูยากก็มาหลายคัน

29. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ผมว่ามันน่ารักดีอ่ะ อยากกได้... . ..

30. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ชอบตัวเก่าอะครับ เหลี่ยมๆ น่ารักดีครับ

คุญพี่หนุ่ม ใจเย็นๆรอสปริงก่อนนะคร๊าบบบบ ตอนนี้คนหิ้วมาน่าจะถึงประมาณ วันที่ 18 เเล้วนะคร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้