ทอมเครื่องที่สั่งไว้ได้แล้วนะครับสวยเหมืนอนางฟ้าเลย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ทอมเครื่องที่สั่งไว้ได้แล้วนะครับสวยเหมืนอนางฟ้าเลย
    เครื่อง 4e fte เกียร์ธรรมดา เป็นเครื่อง ของ ep91
    เป็นเกียร์เต๋ดTRD มาด้วย สายหัวเทียนแต่ง และอื่นๆๆอีกมากมาย

2. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    กลางเดือนหน้าถึงจาได้ขึ้นไปครับ ขอบคุณพี่ตู่มากครับ

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อยาก ด้ายยยยย

:)

แต่ ตัง หมด

:)

4. Celaboy

Celaboy Guest

0
    0
    0
    สภาพยุ่น หรือ ยกลงอะครับ แล้วถ้าเอาแบบนี้เท่าไรอะครับสนใจ อิอิ ขอราคาด้วยครับ ถ้าเจ้าของไม่เอา จะได้ลองไปถามคุณพ่อ ถ้าพร้อมว่างใน ee101 เท่าไรอะครับ เอาเก่าตัว4e-fe แล้วเครื่องเก่ารับซื้อต่อปะครับแล้วให้ราคาเท่าไร จะได้แจ้งคุณพ่อ เพื่อพ่อเห็นด้วย อิอิ

5. Celaboy

Celaboy Guest

0
    0
    0
    สภาพยุ่น หรือ ยกลงอะครับ แล้วถ้าเอาแบบนี้เท่าไรอะครับสนใจ อิอิ ขอราคาด้วยครับ ถ้าเจ้าของไม่เอา จะได้ลองไปถามคุณพ่อ ถ้าพร้อมว่างใน ee101 เท่าไรอะครับ ตัวเก่าเป็น4e-fe แล้วเครื่องเก่ารับซื้อต่อปะครับแล้วให้ราคาเท่าไร แบบหักค่าขายต่อเครื่องรวมกับค่าวางไปเลย จะได้แจ้งคุณพ่อ เพื่อพ่อเห็นด้วย อิอิ

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เป็นเครื่องเชียงกง
    น้องเขาเอาแล้วนะครับ โอนตังมาให้หมดแล้ว

7. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    มีอีกมั้ยครับ..ราคาเท่าไหร่เหรอครับ

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    ที่อยู่วาง 4e fte ไปหนึ่งคันเป็นเกียร์ธรรมดาในOPEL CORSA
    ขอบอกว่าแรงมากๆๆเลย

9. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    คิดค่าวางเท่าไหร่เหรอครับ corsa นะครับ

10. KHOONG

KHOONG New Member Member

82
    0
    0
    up up++++good

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้