น้าๆครับ เครื่องตัวนี้ จะจูนกล่องพวกอี85 ใช่กล่องตัวไหนโอเครสุดครับ อีมีเนสดีไหม...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Songsak Yodjaya, 13 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Songsak Yodjaya

Songsak Yodjaya Guest

0
    0
    0
    น้าๆครับ เครื่องตัวนี้ จะจูนกล่องพวกอี85 ใช่กล่องตัวไหนโอเครสุดครับ อีมีเนสดีไหม ขอความคิดเห็นหน่อยคร๊ษบบบ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เครื่องตัวนี้ระบบและชิ้นส่วนที่เกี่ยวกับน้ำมัน ไม่รองรับน้ำมัน E85. นะครับ ลูกยางต่างๆจะบวมนะครับ ออออ

3. Songsak Yodjaya

0
    0
    0
    อ่าครับแล้ว ถ้าอยากใส่กล่อง เพิ่มม้า ตัวไหน ดีครับ

4. เสี่ยบาส... แรงอีกแร้ว

5. Songsak Yodjaya

0
    0
    0
    อุบล อยู่ยาก ขึ้นทุกวันครับพี่ ไม่ไหว

6. ใช้กล่องkkt อยุ่ จูน e85 วิ่งสบายๆ

7. จะเอาบูสเท่าไรครับ กับ E85 แคมเดิม หรือเปลี่ยนสูงขึ้นครับ

8. Songsak Yodjaya

0
    0
    0
    ตอนนี้ ว่าจะลองแคมเดิมไปก่อนครับ โบจะเปลี่ยนไป ใส่ของฝาดำว่าจะเอาไม่ เกิน 1.2บา อะครับ อ่าจะไม่ใช้อี85แล้วครับ คงจะโซฮอล95 แทน ครับ

9. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    เท่าไร่หรอครับกล่อง Kkt แล้วถ้า B14 จูนวิ่งดีมั้ย

10. Songsak Yodjaya

0
    0
    0
    Por Zakao มาตอบหน่อยตัวแทนจำหน่าย KKT

11. ตอนนั้น ใส่ kkt v1 8000 โดนค่าหัวฉีด 550 =5000เรกกูเรท =4200ปั้มติก นอก =2000สายน้ำมัน =1200 บูส บาร์นึง ได้ 260 ม้า

12. ตอนนี้ v2.1 ติดอยุ่ประมาณ 15000

13. 1.2 บาร์ ขอประเก็นเหล็กสักชุดนะครับ ของ ช.ประเก็นก็พอได้ครับ โบฝาดำ นี่ S15 หรือเปล่าครับ

14. Songsak Yodjaya

0
    0
    0
    เรื่องปะเกน จัดเรียบร้อยแล้วครับ โบฝาดำใช้ครับ

15. กล่อง Greddy emanage ECU ผมว่าก็ของดีราคาถูกนะครับ

16. Songsak Yodjaya

0
    0
    0
    ผมก็คิดว่าตัวนี้ละพี่ หน้าจะ ดีกับเครื่องแบบนี้มากกว่า กล่องรุ่นใหม่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้