มีเรื่องปรึกษาหน่อยคับ รถผมga15 กินน้ำมันเครื่องอะคับควันไม่ออกท่อนะคับก่อนจะลงโบก็กิน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย หนุ่ม บางปิ, 12 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่องปรึกษาหน่อยคับ รถผมga15 กินน้ำมันเครื่องอะคับควันไม่ออกท่อนะคับก่อนจะลงโบก็กิน พอลงโบกินเยอะกว่าเดิม

1. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    โบรั่วเกี่ยวไหมครับ

2. ไม่รั่วคับ

3. Breez Nakub

0
    0
    0
    ควันก็ไม่ออก แล้วเยิ้มไม๊ครับ

4. ไม่ออก ไม่เยิ้มคับ

5. น้ำมันเครื่องเบอร์อะไรครับ

6. ลงโบแล้วลองเพิ่มเป็นเบอร์50ครับ น่าจะดีขึ้น

7. มีแนะนำมั้ยคับว่ายี่ห้อไหน

8. PTT performa Reacing HKS Mobil 1 ฯลฯ ตามร้านอะไหล่ใหญ่ๆ จะมีให้เลือกเยอะ เน้นไปทางสังเคราะห์100% มีหลายตัวอยู่ ตามกำลังทรัพย์เลยครับ

9. โอเครครับจะลองดูคับ ขอบคุนมากคับSuphakorn Chookaew

10. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับ ลองเปลี่ยนเบอร์น้ำมันเครื่องก่อนครับ

11. Boost เท่าไหร่นิครับ กำลังคิดจะติดโบอยู่ และติดแก๊สหรือเปล่าครับ

12. บูส0.7 ใช้น้ำมันล้วนครับเติมe85

13. ลงโบงบเท่าไหร่อะคับ

14. จบนิ่งๆห้าหมื่นคับ

15. Breez Nakub

0
    0
    0
    วิ่งเปนไงบ้างครับ

16. ดีสุดๆคับ

17. Breez Nakub

0
    0
    0
    ไล่เจไหวปะครับ

18. ไม่รุ้สิไม่เคยซิ่งกะเค้า

19. Breez Nakub

0
    0
    0
    รถพี่ บอดี้ อะไรคับ

20. เครื่อง 1,500 แต่งซิ่งเอาไว้วิ่งทำงานขับสนุกๆคับ

21. Breez Nakub

0
    0
    0
    ขอชมเต็มคันได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้