รบกวนหน่อยคับผมใช้b14 มีปัญหาเวลาเลี้ยวขวา มีเสียง และสั่น สะท้านถึงพวงมาลัย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Partiphat Sahasomchok, 12 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยคับผมใช้b14 มีปัญหาเวลาเลี้ยวขวา มีเสียง และสั่น สะท้านถึงพวงมาลัย วิ่งทางตรงก้อสั่นแต่ไม่มาก เป็นที่ล้อหน้าซ้าย เลาพขับเพิ่งเปลี่ยนใหม่มาทั้งเส้นช่วงล่างเพิ่งทำมาใหม่หมด เป็นเฉพาะเลี้ยวขวายาวแบบลงทางด่วน ยิ่งเหยียบคันเร่งส่งยิ่งสั่น อยากถามผู้รู้ว่าเป็นเพราะอะไรอะคับ ขอบคุนคับ

1. Mrnormal Anucha

Mrnormal Anucha Guest

0
    0
    0
    ขอองผมเปลี่ยนหัวเพลาตัวนอกสองข้างกับลูกหมากกันโคลงครับ

2. เปลี่ยนใหม่เลยหร้าคับ แล้วหายไหมคับ

3. Mrnormal Anucha

0
    0
    0
    หายครับ....ตอนแรกคิดว่า ลูกปืนแตก....แต่ไม่ใช่...

4. เด๋วผมลองเปลี่ยนเพลาหัวนอกดู เพราะยางผมเปลี่ยนมาหมดแล้วนะคับ

5. ขอบคุนคับ

6. Mrnormal Anucha

0
    0
    0
    โอเครคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้