พี่ๆครับ ga15เกียร์ธรรมดาพอจะหาได้ไหมครับ หรือจะเล่นsr2oจะจบอยากรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Breez Nakub, 11 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ga15เกียร์ธรรมดาพอจะหาได้ไหมครับ หรือจะเล่นsr2oจะจบอยากรึป่าวครับ

2. เครื่องเก่าถ้าGaเกียmtเอาga15atมาชนได้ครับเปลี่ยนไไฟวินเอา

3. Breez Nakub

0
    0
    0
    คือว่าทั้งเครื่องทั้งเกียร์ผมเจ๊งกะบ๊งไปแล้ว

4. Ga15Mtไม่แน่ใจครับว่าจะได้มั้ย ที่เห็นส่วนมากจะatรอผู้รุ้ครับ

5. Breez Nakub

0
    0
    0
    ก็เลยอยากยกใหม่ อ่ะครับเลยขอคำแนะนำจากพี่ไ

6. ถ้ามีงบก้อ SRเลยครับเชียร์ๆๆๆ

7. Breez Nakub

0
    0
    0
  8. Breez Nakub

0
    0
    0
    Sr ค่าเครื่องประมานเท่าไรครับ

9. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    Sr ประมาณ22000+,- Ga15 ประมาณ15000+,-คับ Ga m/tหาได้คับ มีทั้งคลัตช์สายและน้ำมันคับน้ำมันจะหายากหน่อยคับ

10. Breez Nakub

0
    0
    0
    Sr จุกจิกจบอยากรึป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้