พี่ๆครับสอบถามหน่อยครับ เผอิญผมได้กระจกปัดหลังb14มา แต่มันไม่มีตัวฉีดน้ำ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tassanapan Somanandana, 8 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับสอบถามหน่อยครับ เผอิญผมได้กระจกปัดหลังb14มา แต่มันไม่มีตัวฉีดน้ำ #เพราะเห็นมันเป็นรูโบ๋ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. อุปกรณ์ที่ผมได้มีก้านปัดแต่ตัวฉีดน้ำไมมีครับ

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ใช้ของ Honda ทดแทนได้ครับซ่า

3. อ่อครับ ขอบคุณครับ

คุ้นๆ นะ พี่เบน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้