P' Golf คร้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย x_kingkong, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เมียพี่คลอดลูกยังคร้าบ พี่

ถ้าคลอดแล้ว ยินดีกับคุณพ่อ คนใหม่นะครับ
    :D

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เดี๋ยวจะไปตามข่าวหน่อย อยากไปรับขวัญหลานนนน:D

3. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    จ๊ากก กก ก ก กก ก กก ก คุณลุงง ง ง งง งง งง งง ง

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตอนนี้ก็ใกล้เต็มทีแล้วครับ ช่วงนี้ก็เลยวุ่นๆหน่อย ขอบคุณพี่ๆน้องที่เป็นห่วงครับ
    ถ้าคลอดวันไหนจะรีบมาแจ้งข่าวให้ทราบครับ ตอนนี้ตื่นเต้นจริงๆครับ:eek::eek:

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อุอุ....อยากเหง หลาน แร้วววววววอ้า.....

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
  8. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ

10. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ลูกสาวพี่กอล์ฟคลอดแล้ววววววววววววววววววว
    ยินดีด้วยนะคะพี่กอล์ฟ ว่าแต่ตั้งชื่อลูกสาวว่าอะไรคะ:D

11. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ อยากเห็นหลานจังเลย ^^

12. G Type R

3,607
    99
    0
    คลอดเมื่อ วันพฤหัส ที่11 ตุลาคม นี่ครับ ชื่อน้อง ผิงผิง ตอนนี้ก็ออกจากโรงพยายาล มาอยู่บ้านแม่ยาย
    แล้วครับ เมื่อคืนก็เป็นคืนแรกที่ต้องดูแลลูก เล่นเอาไม่ได้หลับทั้งคืนเลยครับ :cry:
    ส่วนรูปเดี๋ยวจะเอามาลงให้อีกทีครับ ช่วงนี้วุ่นมากๆ ครับ:D:D

13. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีกับคุณพ่อมือใหม่ด้วนะครับพี่กอล์ฟ สงสัยหน้าตาจะหมวยน่าดูชื่อ ผิงผิง ชื่อมีความหมายดีด้วยนะครับผม ถ้าจำไม่ผิดอ่าครับ:)

14. G Type R

3,607
    99
    0
  15. tamako

3,038
    88
    0
    น่ารักจัง จองไว้ก่อนเรยน่ะอีก 18 ปีเจอกัน หุหุ

16. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    มาร่วมยินดีกับพี่ๆ ข้างบ้านหน่อยคับ ยินดีด้วยครับ

17. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    น่ารักจังเลยยยย.....

ยินดีด้วยค๊าบบบ :D

18. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เหอะๆ โดนจองซะแล้ว น่ารักน่าชังดีครับพี่

19. tangtang

tangtang New Member Member

11
    0
    0
    สำ เ น า ถู ก ต้ อ ง ถ อ ด แ บ บ ม า เ ป ะ อิ อิ

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    หน้าเหมือนพี่กอล์ฟเลยอะ :D
    ขอโทษที่ไปเยี่ยมที่โรงพยาบาลไม่ได้ เพราะติดสอบ
    ไว้จะหาเวลาว่างไปเยี่ยมพร้อมเพื่อนๆนะคะพี่กอล์ฟ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    -*- ตอนนี้เริ่มสะสม ลูกซองอยู่อะ อีก 18 ปีคงมีเยอะพอสมควรเลย:D

ขอบคุณคร๊าบบ

:D

งะ ก็ลูกพี่นี่หว่า ไม่เหมือนก็แย่ล่ะ

ใจจ้า จะมาก็โทรมาบอกน้า:D

22. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ฮาๆๆ:D ระวังลูกกระสุนดีดีนะคะพี่เบส คุณพ่อน้องผิงผิง เค้าหวงงงงงงง

23. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    อีก 18 ปีเบสจองใช่มะ...งั้นขอตัดหน้าที่ 15 ละกัน ..หุหุ
    ลูกสาวน่ารักมากเลยกอล์ฟ...ยินดี ยินดี *-*

24. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^ คุก คุก คุก (เสียงไอน่ะจ๊ะ อิอิ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้