เริ่มเรียนเสาร์นี้แล้วน๊ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 29 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เริ่มเรียนเสาร์นี้แล้วน๊ะครับ

1. เปิดเรียนแล้วหรอครับ ตาย อดซิผมแย่จัง พอดีมีปัญหาเรื่องเงินอ่ะครับ คงต้องรอครั้งต่อไปครับ

2. เริ่มเรียนวันเสาร์นี้แล้วน๊ะครับ รุ่นสองก็เดือนพฤศจิกายน หรือไม่ก็เบนเข็มไปตระกูล J ครับ

3. ครับ ตะกูลเจก็น่าสนครับ เริ่มเรียนเมื่อไรแจ้งด้วยครับ อวยพรวันเกิดล่วงหน้าครับ HBD ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จนครับพี่

4. จากใจครับ

เปิดเรียนพรุ่งนี้แล้วครับ ใครมาสายเช็คขาดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้