ขอคำชี้แนะหน่อยครับ ตรงตำแหน่งเลข1 ผมสงสัยว่า ทำไมถึงพ่นดำ บางคันสีเดียวกับรถครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nissan Blue Power, 3 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำชี้แนะหน่อยครับ ตรงตำแหน่งเลข1 ผมสงสัยว่า ทำไมถึงพ่นดำ บางคันสีเดียวกับรถครับ

1. อาจจะมีการซ่อมแซมเกิดขึ้นในอดีตก็เป็นได้นะครับ

2. ผมงงมากครับ เจอบางคันสีเดียวกับตัวรถ บางคัน ขอบดำ ผมก็งงว่าอันไหนเดิมอันไหนทำมาครับ

3. ขอบคุณครับ หายสงสัยแล้วครับ

4. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ถ้าเดิมๆจะสีดำ ป่ะคับ ถ้ารถทำสีห้องเครื่องมาแล้วจะสีเดียวกับตัวรถ

5. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
    0 พ่นกันสนิมมาให้คาบเชื่อดิ

เชื่อแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้