ขอคำแนะนำหน่อยคับ เรกูเรท ตรงรางหัวฉีด ผมจะเปลี่ยนเองทำได้มั้ยคับ แฮะๆกลัวพัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chicharito Zhar, 28 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยคับ เรกูเรท ตรงรางหัวฉีด ผมจะเปลี่ยนเองทำได้มั้ยคับ แฮะๆกลัวพัง

2. ทำเองได้เลยครับไขควงแฉกขันน็อตสองตัวครับ

3. Chicharito Zhar

0
    0
    0
    ถอดแร้วมันจะมีน้ำมันทะลักออกมามั้ยคับ

4. มีน้ำมันค้างอยู่ในรางหัวฉีดเล็กน้อย ว่าแต่เป็นอะไรมาครับ

5. Chicharito Zhar

0
    0
    0
    มันสตาทอืดๆลากๆน่อยนะคับพี่เวลาจอดทิ้งไว้ข้ามคืน แต่ผมลองเปิดบิดคุนแจสามรอบแบบไม่สตาท แร้วก้อรอบสี่สตาทดูอันนี้ชึงเดียวติดคับ ผมก้อม่ายรุ้ว่ามันจะเปนที่เรกกุเรทรึป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้