ใครยังเล่น Wave100 ตัวเดิมอยู่ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย alcoholsinmyblood, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. alcoholsinmyblood

alcoholsinmyblood New Member Member

2
    0
    0
    อยากดูเป็นแนวทาง

2. KwAnG_DsM

KwAnG_DsM New Member Member

27
    0
    0
    ผมยังเล่น 110 อยู่เลยครับ

3. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    ของผม ลูกคาเซ่125 ชัก2มิล วาวไทเกอร คาบูแดช ไว้ซื้อกับข้าวอะคับ ทำมา เกือบๆ2ปียังไม่พังเลยคับ

4. รอเดี๋อวครับกำลังทำอยู่ทำเสร็จจะไปวิ่งหน้าคาฟูรถสีเทานะจ๊ะ

ทำลูกเชียครับไม่เยอะมากวิ่งแค่160กว่ายังไม่สุดเอาไว้ส่งข้าวอยู่ปากเกร็ดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้