xo ออกแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 23 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    หนังสือ xo ออกแล้วนะครับ มีงาน เบสออฟอีโว ด้วยครับ ขนาด ตจว อย่างบ้านผมยังมาไวใช้ได้เลย อิอิ
    รถท่านประธานเรา อลังการงานสร้างอีกแล้ว ลงบ่อยจิงๆ :D:D:D

2. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ซื้อเรียบร้อยแล้ว รอจูนบายต่อไป

3. R palm

R palm New Member VIP

47
    1
    0
    ขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ อิอิอิอิิ

4. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    เสียดาย ตอนนั้นยังไม่แหล่มเท่าตอนนี้เลย อิอิ :D

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ซื้อเรียบร้อยแล้วเหมือนกันครับ

6. tastoo

tastoo New Member Member

15
    0
    0
    ผมก็ซื้อแล้วคับ รถท่านประธานสุดยอดมากคับ ขอยืมมาคับเล่นสักวันได้ป่าวคับ อิอิ

7. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    ของเสต็ปใหญ่สั่งทำไปแล้วนะท่าน

8. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    จัดไปเลยน้อง ขอด่วนๆยิ่งดี เอิ๊กๆ :D

9. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    สวยจริงๆ สุดติ่ง

10. YO_B20

YO_B20 New Member Member

84
    4
    0
    สวยสุดจิงๆคับ

ซื้อมาอ่านทุกตัวหนังสือแล้วครับมีแต่สวยๆแต่ม่ายน่ามีซูปร้าเลยหนู๋ม่ายชอบตูดสั่นหน้ายาวววววววววววซะมะมี(อยากให้มีหนังสือแต่ของอีโวโดยฉเพาะอ่ะครับทำแบบโตโยต้าอ่ะครับไม่ทราบว่ามีคนเคยอ่านไหมอ่ะครับแต่ผมเห็นบ่อยๆๆๆมาก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้