สปริงซุปเปอร์สตรัทใส่กับโช๊คธรรมดาได้มั๊ยครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย jds, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jds

jds New Member Member

41
    0
    0
    ใครพอทราบบ้างครับว่า สปริงซุปเปอร์สตรัทใส่กับโช๊คธรรมดาได้มั๊ยครับ แล้วจะแข็งกว่าหรือเปล่า ความสูงเท่ากันมั๊ยครับ ขอบคุณครับ:D:D

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    คาดว่าน่าจะใส่กันได้นะครับแต่ความสูงคงไม่ เพิ่มหรือลดลงเพราะเป็นสปิง STD อันอื่นไม่ทราบแล้ว ตอบผิดถูกยังไงขออภัยนะครับ

3. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ใส่กันได้เลยครับ ผมเองก็ใส่อยู่แต่เอามาจากซูปเปอร์สตรัทของTRDนะ ถ้าเป็นสปริงเดิม น่าจะสูงขึ้นมาอีกนิดหน่อย แต่ใส่กันได้ชัวร์ครับ

4. jds

jds New Member Member

41
    0
    0
    แล้วแข็งมากหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้