กลุ่ม #sunnyThailand มี meeting คืนวันเสาร์มั้ยครับ พอดีผมไม่ค่อยทราบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Anucha Jansawang, 23 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    กลุ่ม #sunnyThailand มี meeting คืนวันเสาร์มั้ยครับ พอดีผมไม่ค่อยทราบ

2. ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบครับผม

3. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    จัดสักเดือนละครั้งสิครับพี่...ใครสะดวกก็มาพบปะพูดคุยกัน เรามาสร้างความยิ่งใหญ่ให้กับ #sunyThailand กันเถอะ เห็นกลุ่มอื่นๆ เค้าเอารถมาเสวนากันเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้