หน้าบ้านๆวิ่งเติมE20เพียวๆนะ..!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toffee Dulyapat, 25 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    หน้าบ้านๆวิ่งเติมE20เพียวๆนะ..!!!

2. Moo Angzz

Moo Angzz Guest

0
    0
    0
    เติมได้ด้วยหรอคะ ที่บ้านถ้านอกใจ95 เมื่อไหร่กระตุกงอแงทันที

3. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    ได้ครับ แต่ผมจูนไฟใหม่ครับ

4. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    วิ่งดียุนะครับ..เติมE20

5. เติมได้เลยหรือครับต้องใส่กล่องใหม

6. Ga15ได้ด้วยใหมคับ

7. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    เครื่องGA16ครับ ไม่ได้ใส่กล่องครับเดิมๆเลยครับแค่ปรับแต่งจูนไฟใหม่เปลี่ยนสายน้ำมันใหม่กะปั้มติ๊กครับ(ถ้าเติมเพียวๆปั้มติ๊กจะชอบไปก่อนชาวบ้านเลยครับ..!!)เอนก กอ

ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้