ไปเบียดขอบฟุตบาทมาครับ แผลนี้อาการหนักไหมครับ ทั้งล้อทั้งยาง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 25 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปเบียดขอบฟุตบาทมาครับ แผลนี้อาการหนักไหมครับ ทั้งล้อทั้งยาง

1. แก้มไม่ได้ปรินะครับ ผมว่าไม่น่าเปนอะไรครับ

2. ไม่มีผลหรอกครับ ยางผมก็โดนแบบนี้ใช้ปกติครับครับ

3. แม่มไกลหัวใจ

4. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    แผลแค่นี้ชิวๆครับขับได้สบายเลย..ครับ

5. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ชิวๆครับ แผลคล้ายของผม ใช้มาจะครบปีละครับ ปกติดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้