ได้สาย Nissan Consult มาแล้ววววว คราวนี้ B14 ที่รัก ไม่ว่าอาการไหนๆ ก็เอาอยู่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Anucha Jansawang, 22 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    ได้สาย Nissan Consult มาแล้ววววว คราวนี้ B14 ที่รัก ไม่ว่าอาการไหนๆ ก็เอาอยู่

2. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    อยู่ไหนครับ ผมอยากโดนจิ้ม...

3. บอกวิธีใช้หน่อยครับ

4. Anucha Jansawang

0
    0
    0
    เสียบที่หัวต่อใต้แผงฟิว ต่อคอม เปิดโปรแกรม consult อ่านค่าได้เลยครับ... เหมือนจูนแก๊ส

5. ของเครื่อง sr หรอครับ

6. Anucha Jansawang

0
    0
    0
    Layman Chaiwat Noochuen ใช้กับรถปี 1991-2002 ครับ เครื่อง SR18, SR20 ,GA15, GA16, RB25, KA24, VQ30, ครับ

7. น่าสนๆ เดี๋ยวหลังไมล์ดีกว่า อิอิ ^^

8. Anucha Jansawang

0
    0
    0
    เหตุผลที่ซื้อมาเพราะว่า ช่างเดี๋ยวนี้แปลกๆ มีลูกมั่วเยอะ แถมถ้าเผลอ...โดนฟันยับ

9. ขอราคาครับ

10. Anucha Jansawang

0
    0
    0
  11. พร้อมแผ่นโปรแกรมป่ะครับ

12. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    ใช้ยังไงอะครับ ผู้รู้ได้โปรดชี้แนะ

13. Anucha Jansawang

0
    0
    0
    Mustza Basud เสียบที่หัวต่อใต้แผงฟิว ต่อคอม เปิดโปรแกรม consult อ่านค่าได้เลยครับ... เหมือนจูนแก๊ส

เช็คให้ผมหน่อยคับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้