พี่ๆครับ b14 เครื่อง1600 ต่อภาษีปีละเท่าไหร่ครับ. ได้โปรดชี้แนะด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mustza Basud, 22 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ b14 เครื่อง1600 ต่อภาษีปีละเท่าไหร่ครับ. ได้โปรดชี้แนะด้วยครับ

2. รวมตรวจสภาพ ไม่น่าจะเกิน 1100

3. Mustza Basud

0
    0
    0
    ของผม มันขาด ตั้งแต่ ฟฤษภาปี56. แล้วยั่งงี้ ยังจะต่อได้มั้ยครับ. พอดีรถพัง จอดนาน ลืมดูครับ

4. ถาษี 865 บาท พรบ 465บาท ตรวจสภาพ200 ราคาประมาณนี้ครับถ้าจำไม่ผิดครับ

5. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    ภาษี 865 บาท พรบ. 645 บาท ตรวจสภาพ 200

6. เสียย้อนหลัง2ปี+ปีที่ต่อล่าสุด รวม3ปี

7. Mustza Basud

0
    0
    0
    ยั้งงี้ ตรวจ. ตรอ. เอกชนได้มั้ยพี่

8. เอกชน ก็ได้ครับ ถ้าเครื่อใตรงเล่ม

9. Mustza Basud

0
    0
    0
    แต่คือแบบว่า เครื่องผมเปลี่ยนมาแล้วสิ จะทำยังไงดี

10. แจ้งเปลี่ยนเครื่องก่อนครับ ตรวจสภาพในขนส่ง

11. Mustza Basud

0
    0
    0
    คือแบบว่า รถผมยังไม่พร้อมวิ่งน่ะครับ. จะต่อไปก่อน ยั่งงี้ จะมีวิธีไหนบ้างครับ. โปรดชี้แนะ

12. อยุ่ กทม ป่ะครับ ขูดเลขตัวถังรถ แล้วใช้บริการ เอกชนที่รับต่อทะเบียนเลยครับ

13. Mustza Basud

0
    0
    0
  14. Mustza Basud

0
    0
    0
    ขอบคุนมากครับ

15. หลังขนส่ง ตรงสามแยก มีร้านรับทำอยุ่ครับ ค่าดำเนินการเพิ่ม สองร้อยมั้ง.

16. Mustza Basud

0
    0
    0
    ครับ เด่วลองไปดูครับ.

Dropped Pin near 1043/150 Phahonyothin, Khwaeng Chom Phon, Khet Chatuchak, Krung Thep Maha Nakhon 10900 http://goo.gl/maps/bTU6c

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้