สอบถามเพื่อนๆพี่ถึง ราคาโช๊คยี่ห้อต่างๆ ของคูเป้ ปี99 ด้วยค้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย darkway, 2 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. darkway

darkway New Member Member

7
    0
    0
    :sad:

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    มีเยอะมากมายเลยครับ
    ตั้งแต่ราคาไม่ถึงหมื่นบาท
    จนกระทั้ง 3-4 หมื่น
    แพงกว่านี้ก็มีแต่ สูงสุดที่เจอใส่กันก็ ร้าวๆ นั้น มือสองนะครับ

ก่อนอื่นถ้าคิดจะเปลียนถามตัวเองก่อนครับว่าอยากได้แบบใด
    งบประมาณเท่าไหร่

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    โช๊คแต่ง ตอนนี้กระแส Tein กำลังมาแรง

4. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    ใช่ครับบกระแส tein มาแรง ไม่เชื่อถามคุณมิ้งได้ สโลแกนเค้า (รถพังโช๊คไม่พัง) ฮิๆ:D:D:D

5. darkway

darkway New Member Member

7
    0
    0
    ......ขอบคุณมากๆ สำหรับทุกๆกระทู้ที่ให้คำแนะนำครับ.....

6. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    วันนี้เพิ่งไปโดนมาครับ TEIN SS 34,000 B

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้