ไฟ ABS ขึ้นแบบนี้ ต้องทำไงบ้างครับ รถเดิมๆ ทำช่วงล่างมาใหม่ตั้งแต่เมษาครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ekanat Phongnu, 16 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekanat Phongnu

Ekanat Phongnu Guest

0
    0
    0
    ไฟ ABS ขึ้นแบบนี้ ต้องทำไงบ้างครับ รถเดิมๆ ทำช่วงล่างมาใหม่ตั้งแต่เมษาครับ

2. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    สายไฟอาจขาดครับ

3. Ekanat Phongnu

0
    0
    0
    ถ้าขาดแล้วเราต่อเองได้หรือเปล่าครับ

4. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
  5. ของผมก้ขึ้นนานแล้วคับ

6. ต่อได้ครับ ไม่ก็ไปซื้อเชียงกงมาเปลี่ยน ถ้าจำไม่ผิดช่างไปเอาของ a32 มาใส่ให้

7. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    ของผมก็เป็น พอดับเครื่องสตาร์ทใหม่ก็หาย ขี่ไปก็ติดขึ้นมาเฉย

8. Ekanat Phongnu

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ไว้พรุ่งนี้จะลองส่องดูว่าทำเองได้หรือเปล่า ถ้าไม่ได้คงเอาเข้าอู่ให้ช่วยแก้ไขครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้