พี่ๆคัยหัวฉีดga15 ใช่ของga16ได้ไหมคัฟ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อาโซ้ยตี๋ งัยก็ได้, 14 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคัยหัวฉีดga15 ใช่ของga16ได้ไหมคัฟ

1. 1500ใส่1600ได้ป่าว

2. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    คุ้นๆว่าเคยมีใครซักคนเคยถามแล้ว...ไม่ได้ครับ (ไม่ชัวร์นะ รอเสียงยืนยันอีกที)

3. เพื่อนผมมันเอาของผมไปลอง ใช้ได้ครับ

4. ใส่ได้ป่าว

5. ผมเองคับที่ถามไปตอนนั้น คำตอบที่ได้คือใส่ด้ายคับ แต่ยังไม่ได้ลองคับ

แล้วแบบไหนดีกว่าครับฉืดแบบฝอยกับเส้นตรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้