พี่ๆครับ ตัวไฟท้ายยาว ดับเครื่องแล้วแต่ไฟเบรคมันค้างไม่ดับ เป็นที่อะไรอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Eark Worakun, 9 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eark Worakun

Eark Worakun Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ตัวไฟท้ายยาว ดับเครื่องแล้วแต่ไฟเบรคมันค้างไม่ดับ เป็นที่อะไรอ่ะครับ ตอนนี้เลยต้องดึงสวิทที่เท้าออก

2. น้ำมันเบรคลด ผ้าเบรกหมด

3. พลาสติกดันสวิตซ์เบรค มันแตกครับ หายางตัดให้พอดี เอาไปติดไว้แทนของเดิม ก็หายแระครับ

4. Eark Worakun

0
    0
    0
    ไฟที่ค้างคือไฟท้ายรถนะครับ ขอบคุณมากครับผม

5. อ่อ งั้นไม่รู้แล้วครับ

6. ใช่ครับ ลองก้มๆ ลงไปมองดูครับ

7. Eark Worakun

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผม

8. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    น่าจะลูกยางดันสวิทตรงขาแป้นเบรคขาดครับ ลองดูแถวๆขาเบรคใต้คอนโซลจะมีรูไว้ใส่ลูกยางครับห่ซื้อที่ร้านอะไหล่แถวคลองถมครับ 30บาท

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ของแท้80บาท ของเทียบ 10 บาท

10. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    จัดนอ๊ต เบอร์ 10รอ้ยรู .... รัปประกันตลอดอายุการใช้งาน ไม่มีค้าง...

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีโอกาสเปลี่ยนแนะนำ บุทยางครับ หัวน้อตแข็งกระแทกสวิทแตก งานจะงอกครับ ^_^ ถ้าใช้น้อต ต้องรักษาระยะให้เท่าเดิมนะครับ ถ้าสูงเกินระบบเบรคอาจติดได้ครับ

12. ให้มันกลับบ้านครับ จะได้ไม่ค้าง

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ของแท้เบิกศูนย์ ^_^

14. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    ผมใช้นอ็ตสเตนเลส ครับ หัวจะบางกว่า นอ็ตเห็ลก ครับ ใช้ มาสามคัน แล้ว สวิตช์ ไม่เคบพัง ครับ

15. Eark Worakun

0
    0
    0
    ของศูนย์นี่เท่าไหร่ครับ

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    80 ยังไม่รวมส่วนลดครับ + vat 7%

17. Eark Worakun

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ จัดเปลี่ยนเรียบร้อยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้