ขอถามเรื่อง อู่ หน่อย คร้าบ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย maikung, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maikung

maikung New Member Member

8
    0
    0
    คือ ผมอยากทราบ ว่า ที่ สมุทรปราการ มีอู่ที่ ซ่อม EVO ป่าว ครับ แล้ว พวก พี่ ๆ เอาEVO ไปซ่อมกันที่ไหน บ้าง นะ ครับ
    ขอบคุณ คร้าบบบบ:confused:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมข้ามสะพานวงแหวน ไปอู่พี่ตุ๋ย ครับ

3. maikung

maikung New Member Member

8
    0
    0
    คือ สมมติว่า ถ้า มีแล้วอยู่ ตรงไหน คับ แล้ว อู่ที่ ซ่อม EVO อยู่ตรงไหนบ้างคับ
    ขอบคุณ คร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้