kings of Honda Thailand 2007 [10/11/07]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kings Honda, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kings Honda

Kings Honda New Member Member

22
    0
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2007
  2. Kings Honda

22
    0
    0
    ฝากงานนี้ด้วยนะคร๊าบบบ

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ตัวแรง Si ลุยเลย

4. Kings Honda

22
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ

5. Kings Honda

22
    0
    0
    ฝากด้วยนะ

6. Kings Honda

22
    0
    0
    :eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2007
  7. bird_kiwame

bird_kiwame New Member Member

1
    0
    0
    รุ่นOPEN TURBO ใช้ยางSLICK ได้หรือเปล่าพวกMICKYน่ะ แล้วมาครบแบบไม่จำกัดคือยังไงครับ

8. Kings Honda

22
    0
    0
    มาครบแบบไม่จำกัด คือสามารถรื้อภายในได้ทั้งหมดครับ

ส่วนเรื่องยางนั้น คงต้องประชุมนักแข่งในวันนั้นอีกทีครับ เนื่องจากมีส่วนน้อยที่ใช้ยางSLICK
    หรืออาจมีการถ่วงน้ำหนักบ้างเล็กน้อยครับ คงต้องประชุมนักแข่งในวันงานอีกทีครับ

ขอบคุณมากครับ

9. Kings Honda

22
    0
    0
    :peace:

10. Kings Honda

22
    0
    0
    ใกล้ถึงวันแล้วนะครับผม

11. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ตามไปชมคับงานนี้:)

12. Kings Honda

22
    0
    0
    ยินดีคับ มากันเยอะๆนะคับ

13. Kings Honda

22
    0
    0
    Up ซะหน่อย

14. Kings Honda

22
    0
    0
    พิเศษ สำหรับผู้สมัครทำการแข่งขันเฉพาะงานKings of Honda Thailand 2007

นำใบเสร็จการสมัครของท่านและขั้วบัตรเข้าสนาม มารับเงินค่าเข้าสนามคืน จากผู้จัดงานทันที

15. Kings Honda

22
    0
    0
    เวลามีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย จะเริ่มทำการซ้อมหรือการแข่งขันโดยประมาณเวลา16.30 น. เป้นต้นไป

เรื่องรุ่นนั้น ถ้าหากได้ความร่วมมือจากนักแข่งที่ทำการแข่งขัน ไม่ว่าจะเป็นการเรียกรถ หรือแม้แต่การจอดรถ

เวลาคงไม่มีปัญหาเท่าไหร่ในการแข่งขัน ยังไงขอความร่วมมือจากนักแข่งมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

งานนี้ขอบอกว่าถ้วยรางวัลพิเศษแน่นอนครับ

และทางพลตรีขัตติยะ สวัสดิผล จะเป็นผู้มอบรางวัลเองหากไม่ติดภาระกิจด่วนอะไร

ยังไงฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว ฮอนด้าทุกท่านกับงานนี้ด้วยนะครับ

พิเศษ สำหรับผู้สมัครทำการแข่งขัน

เฉพาะงานKings of Honda Thailand 2007

นำใบเสร็จการสมัครของท่านและขั้วบัตรเข้าสนาม

มารับเงินค่าเข้าสนามคืน จากผู้จัดงานทันที(ติดต่อ 0813922777 นิ้ง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้