อยากทราบแผนที่ร้านพี่อู่ กม8

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย nuttun92, 29 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuttun92

nuttun92 New Member Member

9
    0
    0
    บังเอิญดทรไปตามเบอร์แต่ไม่มีสัญญานครับ คือจาเอารถไปวางเครื่องที่อู่อะครับ ใครรู้หรือเคยไปรบกวน บอกที่อยู่ทที่ร้านให้หน่อยครับ กม8 แต่ตรงไหนไม่รู้

2. starletboy

starletboy New Member Member

13
    0
    0
    ซอยคู้บอนครับ หาม่ายยาก เข้าปายซอย 29 อยู่ติดถนนเลยครับ ตาร์เลท จอดตรึม ผมปายจากโคราชก็หาม่ายยากครับ โทรหาพี่อุ๋ยม่ายติด สงสัยแกจะยังเเฮงค์อยู่มั๊งครับ เย็นๆลองโทรอีกทีครับ เด๋วรับแน่ๆ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
  4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

อย่างนื้ต้องยกให้เป็นเจ้ากรมแผนที่ประจำคลับเราแล้วหล่ะครับ:D:D:D

6. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    กรมทางหลวงมาเอง....

7. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    โทษทีคับ สงสัยวันก่อน แฮง แน่เลย ยังไงโทรมาใหม่นะคับ ขอโทษจิงจิง

8. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    แผ่นที่แจ่มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้