กล่อง ECU เสียมือสองหาที่ไหน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kritchai Chaiampon, 9 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กล่อง ECU เสียมือสองหาที่ไหน

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    แน่ใจนะครับว่ากล่องเสีย....

2. ทำหมดทุกอย่างแล้ว เหลือกล่องอย่างเดียว

3. Artit Pungird

Artit Pungird Guest

0
    0
    0
    เล่นของอยากด้วยนะครับ ไหนๆๆถ้าคิดว่าเสีย ยกไปบ้านหม้อเลยครับ

4. หาจากในคลับเรานี่แหละ ตอนนั้นผมขายไป 2,000 บาท

5. Neon Badass

Neon Badass Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณ คุณ Piyawech Roumphaothai มากที่ขายให้ผมวันนั้น, ผมเอามาประกอบ สตาร์ททีเดียวเครื่องติดทันทีทั้งๆ ที่จอดทิ้งไว้เกือบปี

555 ยินดีด้วยนะครับ ผมบอกแล้วของเสียผมไม่กล้าขายให้หรอกครับ อิอิ ว่าแต่ตอนนี้มีไดร์สตาร์ทเหลืออีกตัว 1,500 บาท มีใครสนใจไหมหนอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้