เข็มความร้อนชี้บนสุดเมื่อเปิดสวิทย์เสียเปล่าครับ เกียร์ยังหยด รถก็จอด...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 30 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เข็มความร้อนชี้บนสุดเมื่อเปิดสวิทย์เสียเปล่าครับ เกียร์ยังหยด รถก็จอด สงสัยจะต้องถอนตัว ขาดคนปรึกษา เฮ้อ EV

1. สู้ๆๆครับ

2. Niwath Jeamphue

Niwath Jeamphue Guest

0
    0
    0
    ถ้ารถเครื่องเย็นอยู่แล้วเปิด switch on มันแสดงว่าร้อน น่าจะเกิดจาก sensor short หรือไม่ก็สายไฟ sensor short กับ ground

ออครับจะลองเชคดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้