ผลงานครับ อู่อุ๋ย starlet รามอินทรา กม8

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    งานที่ทางอู่ วางให้ลูกค้า เป็นผลงานเล็กๆน้อยๆครับ ไว้จาเอารูปมาลงเพิ่มเติมอีกครับ

2. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....หล่อทุกคันเลยก๊าบบบ...(โดยเฉพาะรถผม..หุ..หุ..).:D:D:D

3. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    สุดยอดเลยครับพี่ ชอบรูปที่มี สตาเล็ต จอดหน้าอู่ 2คันอ่ะครับ ดูได้บรรยากาศดีครับ

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    แจ่มมากครับ

ตอนผมวางep-91 autoขอแจ่มๆเหมือนห้องเครื่องพี่เลยนะจ๊ะ

5. starletboy

starletboy New Member Member

13
    0
    0
    อ๊ะ อ๊ะ นอกจากหน้าร้าน 2 คันแล้ว เจ้าดำน้อยบ้านนอก ของผมยังจอดแอบอยู่ใต้ร่มไม้หน้าร้านอีกคันน๊ะครับ พอดีตกเฟรม รอวางด้วยเหมือนกันครับผม พี่อุ๋ย ผมเต้โคราชเองครับ ยกเครื่อง 2e ออกเมื่อไรโทรบอกผมด้วยน๊ะครับ จะได้ไปเอาก่อนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2007
  6. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  7. artorace

229
    0
    0
    พรุ่งนี้น่าจายกออกคับ ยังไงเรียบร้อยแล้วจาโทรปายบอกนะ ออ เรื่องโช้คเดวพี่ใส่ให้เลยนะ

8. starletboy

13
    0
    0
    หวัดดีครับพี่อุ๋ย ถ้าเครื่อง 2e ได้ยกออกแล้ว ยังงัยผมจะได้โทรบอกคนที่ราชบุรี ให้เค้ามาเอาน๊ะครับ ส่วนเรื่องโช๊ค ขอบคุณมากครับ ถ้ายังงัยผมฝากดูแล เจ้าดำน้อยบ้านนอก ด้วยน๊ะครับ กลัวมันจะเหงา ถ้าพี่อุ๋ยเห็นตรงไหนไม่เหมาะสม ก็จัดการได้เลยน๊ะครับ อยู่บ้านนอกมันจะได้ไม่ดื้อ (โค้ง) อ่ะคับ :cry::cry:

9. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ไม่เห็นมีรถผมเลย...:D

10. artorace

229
    0
    0
    เดวมาลงเพิ่มให้นะ น้องอ้อด

11. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    รถผมด้วย อิอิ ... ลูกค้าตึมเลยนะพี่ ...

12. nuttun92

nuttun92 New Member Member

9
    0
    0
    โหหามานานแล้วคับอู่ที่ถนัด4อี โอ้เจอจนได้ มีไรจะฤโทรสอบถามนะครับ

13. e34man

e34man New Member Member

5
    0
    0
    แจ่มๆทั้งนั้น.....

14. artorace

229
    0
    0
    ว่างๆแวะมาเยียมเยียนกันได้นะคับ ยินดีต้อนรับ

15. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    มาเเอบดู

16. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    หึหึ

ถ้า พี่อุ๋ย รับโทรศัพท์ผม หรือ โทรกลับ ผม

ผมก็ คงเข้าไป ทำที่อู่พี่แล้วล่ะครับ

แต่ ...

อิอิ ช่างเถอะ มันผ่านไปแล้ว

ค้าขาย ร่ำรวย ครับ

:)

17. artorace

229
    0
    0
    โทษทีคับ อาจกำลังยุ่งอยู่ ยังไงไวโอกาสหน้าลองโทรเข้ามาใหม่นะ หรือจาฝากข้อความไว้ก็ได้ครับ

18. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    พี่อุ๋ย มี safety belt มั่งมั้ยครับ

ของเดิมผม ไม่ดึงแล้ว กลัวอ่ะ คนนั่งข้างๆ ก็จะไม่กล้าขึ้นด้วยแล้วอ่า

19. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อือ ช่าย ผมก็หาอยู่ นะ ....

20. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    ถ้ามีเบรค EP82 turbo ที่ใส่กับ soluna ได้เข้ามาแล้ว ช่วย pm มาบอกหน่อยนะคับ

21. artorace

229
    0
    0
    มาแล้วคับ หน้าหรือหลังคับ ยังไงโทรนัดเวลากะพี่ได้เลยคับ

22. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    ด้านหน้าคับ แล้วยังไงจะติดต่อไปอีกทีนะคับ คราวก่อนไม่ได้คุยกับตัวพี่อุ๋ย คุยกับพี่อีกคน (รู้สึกจะเป็นช่างมั้ง)

23. starletboy

13
    0
    0
    วันเสาร์ที่ 13 ไปรับรถได้ไหมครับ พี่อุ๋ย

หวัดดีครับพี่อุ๋ย ผมเต้โคราชครับ วันเสาร์ที่ 13 ป๋มว่าจะไปรับเจ้าดำบ้านนอกกลับโคราชจะได้ไหมครับ วันอาทิตย์ที่ผ่านมาพอดีผมผ่านไป กทม เเว้บนึง เลยไปลองขับดำน้อยมาครับ เจอแต่พี่นงค์ครับ เลยฝากพี่นงค์ช่วยทดลองขับใช้เอาไปซิ่งให้ด้วยครับ เพราะผมต้องขับกลับโคราชเลยครับ ยังงัยฝากพี่อุ๋ยช่วยดูให้ผมอีกรอบด้วยน๊ะครับ รู้สึกจะเหลือ ติดtimer วัดboost เพลาดัง 2 ข้างเลยครับแต่เห็นพี่นงค์ว่าเปลี่ยนได้ ตัดกระดูกโปรงหน้าเห็นว่าติดอินเตอ เบรกมันทื่อๆแข็งๆเหมือนจะไม่อยู่อ่ะครับ รบกวนด้วยน๊ะครับ :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้