ว่าด้วยเรื่อง Meeting เดือนนี้อยากไปไหนกัน !!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bookSI, 5 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เดือนนี้ยังไม่ได้มีการกำหนดกันเลยคับอยากไปไหนกันก็ช่วยกันเสนอ ๆ กันมานะคับคิดไว้ว่าเสาร์ที่ 20 น่าจะดี :D

2. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    อยากไปร้านแถวเรียบด่วนรามอินทรา ร้านไหนก็ได้ครับ (ใกล้บ้านดี)

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ไปซิ่งโกคาทที่มอเตอร์สปอท์เเลนกันดีไหมครับพี่น้อง

เสร็จแล้วค่อยข้ามไปทาน MK ไม่ก็ โออิชิกัน :D:D:D

4. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    เดือนนี้ เสาร์ อาทิตย์ ไม่ว่างเลยครับ เศร้า T_T

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สอบเสร็จพอดีไม่ได้ไปไหนคงได้เจอกันครับ พี่ๆ ทุกท่าน

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    โออิชิน่ากิน ๆ อิอิ

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ไปไหน...ไปด้วย

8. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    อยากไปด้วยจังเลยคับปกติผมทำงานไม่ได้หยุดเสาร์อาทิตย์แต่ถ้าลางานได้จะไปด้วยคนนะครับ

9. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    อยากไปเนี่ยอะพี่ ไปถ่ายรูปสวยๆกันเหอะ

10. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    อยากกินโออิชิ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    กินโออิชี้ ก็ดีน่ะ แพลบๆ

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เฮ้ย....รถใครในรูปอะ คนขับน่ารักเนอะ ฮิ้ววววววว:D

13. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เลียบมางด่วนก็ดีคะ ใกล้บ้านดี
    เอาไงเอากัน

น้องวา เขาถามที่ไป ไม่ได้ถามว่ารถใคร หุหุ คนเรา ..... ek_kingkong's fan

14. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ไปร้าน อั้ม พัชราภา แถวเลียบทางด่วน อิอิ ชื่อร้านไรก้อไม่รู้ สาวน่าจะเพียบ ก๊ากๆๆๆ

15. tid

tid New Member Member

11
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยว่าตามกัน

16. dorothy88

112
    1
    0
    ...

เห็นด้วยอย่างแรง :D

17. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ตกลงกันว่าจะไปทาน โออิชิ ที่ถนนลาดพร้าวตรงใกล้ๆ Central ลาพร้าว
    ถ้าทุกคนไม่มีปัญหาอะไร เดี๋ยวจะได้ตั้งกระทู้เรื่องรายละเอียดนะคะ
    .......ว่าไงคะเพื่อนๆ สรุปเอาที่นี่นะ:D

18. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    โออิชิตรงข้ามมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ก้อดีครับ..แต่เอ๊ะ..ร้านอ้ำ ก้อน่าสนนะ...:eek:

19. tamako

3,038
    88
    0
    ^^
    ^^
    ^^
    อั้ม ครับ ม่ะช่าย อ่ำ ( อ่ำแบบนี้มัน นู๋จ้าอ่ำน่ะจ้า เด๋ว ป๋า ป้อนให้ หุหุ )

20. dorothy88

112
    1
    0
  21. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    20วันครอบครัว แงๆ อดไป

22. @_HCC

@_HCC New Member Member

8
    0
    0
    ขอตามไปด้วยคนครับ รามอินทรา โออิชิ:)

23. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    เอ่อ....ร้านอยู่ฝั่งเดียวกับ Central ลาดพร้าวอะคะ ไม่ใช่รามอินทรา:D
    ก่อนถึงสี่แยกรัชโยธินอะคะ ไม่ทราบว่ารู้จักไหมละคะ

24. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ตรงข้างแดนเนรมิตร

25. the_secretest

746
    13
    0
    ตรงข้ามแดนเนรมิตร

26. tamako

3,038
    88
    0
    up หน่อย เอาไปปักหมุดไว้ข้างบนเรยดีม่ะ

27. @_HCC

@_HCC New Member Member

8
    0
    0
    รู้จักครับผม

28. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ตั้งกระทู้ meeting อีกอันแล้วปักหมุดเลยลูกพี่ :D:D

หรือเปลี่ยนชื่อหัวข้ออันนี้แล้วปักก็ได้เน้อ...

29. moderice

moderice New Member Member

18
    0
    0
    หะหะหะหะหะ...หะเบียร์มาแว้ว
    ไปไหนบอกด้วยนะครับ ช่วงนี้มะค่อยได้เข้ามาเลยอะ มะค่อยว่าง
    คิดถึงทุกคนนะจู๊ฟฟฟฟ

30. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -

ฮะ ถูก ต้อง แว้ววววว :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้