รูปที่สนามคลอง5ครับ....

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย boythezeed, 2 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    :cool:

2. boythezeed

124
    0
    0
    :D:D:D

3. boythezeed

124
    0
    0
    เริ่มถ่ายล่ะครับ...:rolleyes:

4. boythezeed

124
    0
    0
    ;););)

5. boythezeed

124
    0
    0
    :p:p:p

6. boythezeed

124
    0
    0
    ปิดท้าย.....;)

7. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เสียดายครับไม่ได้ไปครับงานยุ่งจริงๆ...............เสียดายจริงๆครับ..........เสียใจด้วย

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียดายเหมือนกัน

ที่ไปไม่ได้ :cry: เพราะถ้าไปได้นะ ถ่ายรูปเสร็จเนี่ย จะลองเอารถไปลงสนามทดสอบซะหน่อย ว่าเป็นอย่างไรบ้าง :D:cool: เสียดายจัง :( :cry:

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เท่ห์มากครับแจ๋วทุกคันเลย

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ท้ายรถใคร.....ช่างสวยงาม :D

11. audy!

1,075
    2
    0
    เห็นด้วยครับ:):)

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ท้ายรถผมก็มี 55+

13. แว่น-RUN@BOUT

แว่น-RUN@BOUT New Member Member

26
    0
    0
    พลาดดดดดดดดดดดดดดด..

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    สีขาวกระโปรงดำรถใครหว่าสวยโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....................55555555555555555555555+

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยคนละแบบเลยนะเนี่ย

แต่ละคันเนี่ย สวยกับคนละแบบเลยนะเนี่ย งามดีจริงๆ เลย :D:cool:

16. audy!

1,075
    2
    0
    ในหนังสือที่จะออกมามีรูปเยอะกว่านี้ใช่มั้ยครับ

17. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    รีบมารีบไปกันจัง วันนั้นคิดว่าจะได้รวมตัวกันหาอะไรกินซักหน่อย

18. nonghin_2

526
    4
    0
    ไม่งั้นนะมีอะไรสนุกๆอีกแยะ

19. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สวยงาม.....
    มุมสวยก่าที่เค้าถ่ายอีกอ่ะ

20. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หินขอไฟล์รูปเดี๋ยว ๆ แบบไม่ต้องย่อด้วยจิ ส่งเมลล์มาแล้วกันนะ

21. boythezeed

124
    0
    0
    ง่า....รูปข้างบนนู๊น.....ผมถ่ายเองง่ะ.....ไม่ช่ายที่เอาไปลงหนังสือนะ......

22. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :D:D:D:D:D:D เหอะๆๆ :p

ขอด้วยน่ะจร้า ปิ๊ก ส่งให้หน่อยน่ะถ้าเจ้าหินมันไม่ว่าง รึจะรวบรวมที่เราไปถ่ายใหญ่ๆกันแว้วไรท์ลงแผ่นก้อดีน่ะ :sad::sad::sad: :D

23. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    :cry::cry::cry::cry:

24. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อ๋อ ปิ๊กไม่ได้บอกว่าคุณบอยถ่ายม่ายสวยนะ :sad::sad:
    แต่ว่าพี่ที่เค้ามาถ่ายให้เราตอนรูปรวมอ่ะ ปิ๊กว่าเค้าจัดรถแปลกๆ มุมมองเค้าแปลกๆ
    มันมั่วๆ ยังไงไม่รู้ แต่ว่าก็อาจจะเป็นสไตล์ของแต่ละคนด้วยอ่ะค่ะ

เรามาถ่ายกันเองสวยก่าอ่ะ ความคิดปิ๊กนะ

25. nonghin_2

526
    4
    0
    มุมใคร มุมมัน

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อยากดูรูปอีกมีป่าวครับ อิอิ

27. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    มี :D :D :D

28. แว่น-RUN@BOUT

แว่น-RUN@BOUT New Member Member

26
    0
    0
    พลาดดดดดดดดดดด

29. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    สุดยอดเลยนะเนี่ย ... ...... ....
    ไม่รู้จะพูดยังไง ..... .... ..... มันภูมิใจจิงๆ ที่ได้ลงหนังสือเนี่ย:cool::)

ปล.พี่กอล์ฟ เปงไงท่างคืนนั้น โทดทีกลับไม่ได้บอก:p

แล้ว พี่ X ด้วยเปงไงถึงบ้านปลอดภัยรึป่าว:rolleyes:

เอ๋ย.ย..ยย........................ถ้าไม่มีธุระน่ะ....ฝากไว้ก่อนเห่อะคนที่ถ่ายรูป.......................อิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้