ถ้าผมหาเบรคเดิมยกชุดของ A31 มาได้ครบๆเนี่ย (ดิส+ปั๊ม หน้า- หลัง + เบรคมือ +...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 18 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าผมหาเบรคเดิมยกชุดของ A31 มาได้ครบๆเนี่ย (ดิส+ปั๊ม หน้า- หลัง + เบรคมือ + ตัวคุมแรงดัน) พี่ๆว่าน่าทำไหมครับ จะเอามาใส่บี11 แบบยกชุดเลย

1. ผมเอาใจช่วยครับ เพราะผมก็คิดๆอยู่ แนวนี้

2. ชุดของN16ก็น่าสนนะครับ

3. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    เร็วๆนี้จะมีชุด จานพรอ้ม แม่ปั้มเบรกของ n16 ชุดหน้า ท่านไดสนใจบ้างครับ...จะขยับ size

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้