จะใช้ E85 เปลี่ยนหัวฉีดได้เลยเปล่าครับ หรือว่าต้องใส่กล่องจูน #ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Na N'Tec, 13 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    จะใช้ E85 เปลี่ยนหัวฉีดได้เลยเปล่าครับ หรือว่าต้องใส่กล่องจูน
    #ขอบคุณครับ

2. ต้องพึ่งกล่องจูนครับ. ตอนจูนถ้าไอดีบาง ต้องเปลี่ยนหัวฉีดให้ใหญ่ขึ้นครับ

3. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ สำหรับข้อมูล บีสิบสี่ โอนลี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้