กระจกด้านคนนั่งเสีย จะหาซื้อมอเตอร์ที่ไหนค่ะ และเอาตัวไหนมาแปลงได้ไหม...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ไอฟู เกศ, 11 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กระจกด้านคนนั่งเสีย จะหาซื้อมอเตอร์ที่ไหนค่ะ และเอาตัวไหนมาแปลงได้ไหม จะหาที่ซ่อมที่ไหนดี (อยู่ระยองค่ะ)

1. Pattapong Sripho

Pattapong Sripho Guest

0
    0
    0
    ลองเปลี่ยนแปรงถ่านดูครับ หาตัวเล็กที่สุดมาแล้วค่อยๆ ฝนจนเท่าของมัน มันจะหมุนแรงขึ้นอีกเยอะครับ

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ลองหาร้านไดนาโมดูครับ มอเตอร์อาจจะมีปัญหา อีกอันสริงมีปัญหา ต้องพันสริงใหม่ หาร้านทำพวก กลอนประตูกระจกครับ

3. เดี๋ยวจะลองหาร้านทำดู ขอบคุณค่ะ ^^

4. Chaiwat Boonjeen

Chaiwat Boonjeen Guest

0
    0
    0
    ลองดูสวิตช์ก่อนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้