>>>Happy Birthday "Tamako"<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    =##=++๐๐Happy Birthday๐๐++=##=
    ขอให้มีความสุขมากๆ เงินทองไหลมา นารีมีคนเดียวพอ(พี่ตามอยู่ข้างหลังพี่อะ) ฮาๆๆๆ
    แล้วก็มีทายาทไวไวเน้อออ อย่าให้น้อยหน้าพี่กอล์ฟเค้า :D
    อ้อ...อีกอย่าง ขอให้รถแรงวันแรงคืนนะจ้ะ

2. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ตามเลยละกัน...ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ..... รักกันนานๆ นะจ๊ะ... เอ๊ะ...ผิดงานปะเนี่ย *-*

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แอบมา thank อิอิ

4. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ขอให้มีความสุข มีเงินแต่งรถเยาะๆ <อะไหล่เก่าขายต่อผมถูกๆนะครับ>

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ขอให้มีความสุขครับ

6. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    HBD ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับพี่

7. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    HBD. นะคะ มีความสุขมากๆค่ะ:)

8. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    ผ่านมาแฮปปี้ด้วยคน ขอให้มีความสุขมากๆหวังสิ่งใดก็ขอให้ได้ดั่งใจหวังทุกประการครับ :)

9. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    HBD มีความสุขมาก ๆ นะครับ :)

มีลูกทันใช้ด้วย :eek: :D

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    โอ้ว อายุน้อยลงอีกปีแล้วสิ น้อง(ใช่เปล่าเนี่ย อิอิ) ขอให้มีความสุข คิดไรก็ขอให้สมหวัง
    แต่งรถเมียก็ไม่ขัด แต่งเครื่องเมียก็ไม่บ่น นะครับ :D:D

11. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    H B D. น่ะคับ:cake:

12. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    HBD คับ อิอิ

13. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ขอให้มีความสุขมากมายนะครับท่าน

...........เอาหลานมาอุ้มซะทีสิ :D:D:D

14. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    HapPY BirtH - HapPY BirtH - HapPY BirtH DAY ร้อง เฮ เฮ เฮ

HapPY BirtH - HapPY BirtH - HapPY BirtH DAY ร้อง ฮา ฮา ฮา

ขอให้จงมีสุข โรคภัย(ไม่)มาลังควาน อะเจ๋ย

15. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    HBDย้อนหลังนะครับพี่เบส

HBD มีความสุขมากๆนะครับ คิดสิ่งใดขอให้อุปสรรคผ่านพ้นไปได้ด้วยดี ของขวัญปีนี้คงไม่มีอะไรพิเศษไปกว่าได้มีคู่ชีวิตหนึ่งคนมาเคียงข้างในยามที่พี่ถ้อแท้ และ กำลังใจนะครับ อิอิ:D

16. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    happy birthday krubbbb มีความสุขมากกกกคร้าบบบบบบ

17. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    happy birthday จ้า

18. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ผ่านมา HBD.ด้วยครับมีความสุขมากมาย

19. kotkotkot

kotkotkot New Member Member

21
    0
    0
    เบิร์ดเดคับเพ่ เดี๋ยวไว้จะพาไปดมเด็กๆนะ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้