ใครเลยล้างปีกผีเสื้อกับแอร์โฟบ้างคับ ผมล้างพังไปตัวแล้วคับขอคำแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphapat Tanompeuch, 7 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเลยล้างปีกผีเสื้อกับแอร์โฟบ้างคับ ผมล้างพังไปตัวแล้วคับขอคำแนะนำหน่อย

1. ผมล้างพังไปตัวนึง เซนเซอรนี้ไฟแดงเลย

2. ผมมีอาการเหมือนกันแต่ไม่กล้าล้างเอง กลัวพัง

3. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    คำถามคือ ท่านใช้อะไรล้าง.....ถ้าเป็น Sonax ล้าง Airflow พังครับ

4. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    ผมแนะนำนะครับ หาอู่ที่ไว้ใจได้ มีอะไหล่ลอง จะได้ไม่เสียตังโดยใช่เหตุครับ

5. ขอวิธีถอดล้างใหมครับ

6. สเปย์ล้างหน้าคอนแทคใช่ได้ป่าวคับ

ใช้สเปร์ยคลีนเนอร์ล้างครับ ฉีดไว้เฉยๆให้แห้งไปเอง ห้ามใช้ลมแรงเป่าเด็ดขาดลวดเซ็นเซอร์จะขาดพังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้