พี่ๆคะรบกวนแนะนำอู่แถวศาลายาหน่อยค่ะ พอดีความร้อนขึ้นสูงมาก น้ำในหม้อพักเดือดเลยอ่าค่ะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Faii Boon-asa, 7 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Faii Boon-asa

Faii Boon-asa Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคะรบกวนแนะนำอู่แถวศาลายาหน่อยค่ะ พอดีความร้อนขึ้นสูงมาก น้ำในหม้อพักเดือดเลยอ่าค่ะ กลัวชาฟท์ละลายมันมีเสียงดังแอ๊ดๆด้วยอ่าค่ะ กลัววิ่งไกลๆจะดับอนาถกลางทางน่ะค่ะ

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    แถวนั้นมี อู่พี่ต้นปลัดใหญ่เซอร์วิส อยู่วอยตลาดน้ำคลองลัดมะยมตรงข้ามสมาคมปักษ์ใต้ครับ

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เป็นยังไงบ้างครับ

4. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    ไปไม่ถึงอ่ะค่ะพี่ ดับอนาถแถวตลาดพุทธมณฑล ได้อู่แถวๆทางรถไฟ มาช่วยลากไปอ่าค่ะ @_@

5. อย่าพึ่งให้เขารื้อนะตกลงราคากันก่อน

6. Faii Boon-asa

0
    0
    0
  7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ไม่งั้นมาอู่ที่ผมทำ

8. ไม่รู้จักอู่ระวังโดนฟันนะฮะ....^_^

9. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    วิ่งจนดับไปเองเลยหรอครับ

10. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    Met Nissan อู่ไหนเหรอคะ ไกลจากศาลายามั้ยคะ

11. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    ภาวนาให้ไม่เฉียดหมื่นนะคะ / Toffee Dulyapat ใช่ค่ะ มันเคยขึ้นสองครั้งนะคะ พัดลมไม่ทำงานด้วยอ่าค่ะก็เลยถอดเซ็นเซอร์อุณหภูมิวิ่ง พอใส่กลับลองวิ่งดูทีนี้ความร้อนขึ้นเลยค่ะ

12. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    Faii Shereena แถวร.รเทพนิมิตรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้