มีข้อสงสัยเกี่ยวกับโช๊คครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย birdkung_nx, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    โช๊ค เซฟฟริโร่ เอามาใส่ NX ได้มั้ยครับพี่ ผมอยากรู้แค่เนี้ยครับ พอดีมีพี่ที่รู้จักจะขายโช๊ค jic ของเซฟ เลย ว่าจะซื้อใส่ NX :D

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ไม่ได้อย่างแรงครับเบิร์ด
    นอกจากจะแปลงจุดยึดทั้งหมด
    ของบี13 โช๊คแต่งก็มีถมไป อีกอย่างถึงใส่ได้ก็ไม่แนะนำครับ เพราะรถคนละไซส์เลยนะ
    ไม่น่าจะเหมาะสม เหมือนเอาโช๊ค รถบรรทุกมาใส่ปิคอัพมั๊ง

3. birdkung_nx

273
    4
    0
    อ้อครับผม เข้าใจล่ะ ขอบพระคุณมั๊กๆ ครับ แต่ถ้าเป็น เซนทร้าเนี้ยได้ช่ายป่าวครับ แล้วอีกอย่างนึง เบาะ 200SX ล่ะครับ เราเอามาใส่ได้มั้ย

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เบาะ200SXใส่ได้สิครับ รถตาหรั่งคันก่อนก็ใส่เบาะตัวนี้แหละ
    ผมว่าจะใส่ แต่ยังไม่กล้าใส่ กลัวตูดไถๆเอาปีกล้มหมด

5. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    รถคุณ วี เบาะด้านคนนั่งปีกก็ล้มเเบนหมดเเล้วนี่ครับ เปลี่ยนเรย ๆ (ยุ ๆ อิ อิ)

6. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    ใส่ไม่ได้นะครับ ใหญ่ผิดกันเยอะเลย

7. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เดี๋ยวผมเป็นหนูทดลองให้ครับ เพราะผมซื้อมาแล้ว 1 คู่เป็นหนังสีดำด้วย ยังรอวันฤกษ์ดีให้มีความฮึดที่จะติดตั้งอยู่เลยครับ ตอนนี้เลยเอามานั่งดูทีวีไปก่อน เข้ารูปโอบกระชับดีจริงๆ

8. birdkung_nx

273
    4
    0
    ติดเลยพี่ผมจาได้ไปถอยมาติดเหมือนกันฮิๆๆๆๆ (เอารูปมาให้ดูด้วยนะครับพี่)

9. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมรอเบาะ 300ZX อิอิ

10. Anankhet

1,282
    5
    38
    โอ้ว....ววว แฟร์เลดี

11. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    มีครัยจาสรอย ชามัวผมต่อไหม ว่าจะไปเอาของ r32 มาใส่ ฮิฮิ.................

12. Anankhet

1,282
    5
    38
    วันอาทิตย์นี้ว่าจะใส่เบาะ 200sx ซะทีครับ

13. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    คนตูดไม่ใหญ่ เลือกเบาะอารั้ยยยก็ง่ายยย

ดูผมเดะ นั่งเบาะWRX ยัดตูดลงได้ แต่ยัดหลังไม่เข้า ติดปีก ขับ1ชั่วโมง ปวดหลังแทบบ้า

14. Anankhet

1,282
    5
    38
    แขม่วสิครับ หรือจะขมิบดี

15. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ทุบปีกให้ล้ม แล้วจะ สบาย(กระเป๋า).ฮิฮิ...............

16. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    อยากได้เบาะตาเพชรเดิมๆ นั่งสบายดี
    แถมหมอนหนุนหัวแม่งปรับเอนได้ด้วย ขับทางไกลสบายมาก

17. Anankhet

1,282
    5
    38
    ไปใส่มาแล้วครับ เบาะ200SX ผมตั้งเป็นกระทู้ใหม่เลยดีกว่า เผื่อคนอื่นได้ดูบ้าง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2007
  18. toe5969

toe5969 New Member Member

68
    0
    0
    พี่มีของเพลาซ่าอะเบิรด์ใส่ได้เหมือนกันใส่มาแล้ว

...............โครตมัน..................:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้