ขออนุญาต ขอสอบถามเรื่องยางหน่อยครับ เนื่องจากที่ใส่อยู่เป็นแม็กขอบ 17...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aumphibian Ps, 8 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาต ขอสอบถามเรื่องยางหน่อยครับ เนื่องจากที่ใส่อยู่เป็นแม็กขอบ 17 อยากเปลี่ยนยางนอก ขอความรู้เกี่ยวกับการเปลี่ยนยางให้เหมาะกับล้อหน่อยครับ

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ขอลายล่ะเอียดแมกซ์มากกว่านี้หน่อยคับ หน้ากว้าง ออฟเซต รูปรถกะล้อด้วยจะดูแนวทางการแต่ง

3. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    บ่องตรงเลยครับ ว่าไม่ค่อยรู้เรื่อง

4. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ถ่ายรูปมาลงคับ ลายล้อ รายละเอียดล้อจะอยู่ที่ล่องดุม หรือมีเพจแปะบอกที่วงล้อคับ

5. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ถ้า 17*7 ทั้ง 4 วง จัด 205/45-215/45 หรือ 215/45 ทั้ง 4ล้อก็ได้ ยางนอกใช่ว่าดีเสมอไป ควรเลือกยี่ห้อและรุ่นให้เหมาะสมกับการใช้งานคับ

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้