พวงมาลัยพาวเวอร์เป็นอะไรไม่รู้ครับพอวิ่งไปได้สักพักรู้สึกว่าพวงมาลัยหนักๆเช็คที่น้ำมันพ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นพพล ตาลลักษณ์, 5 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พวงมาลัยพาวเวอร์เป็นอะไรไม่รู้ครับพอวิ่งไปได้สักพักรู้สึกว่าพวงมาลัยหนักๆเช็คที่น้ำมันพาวเวอร์แล้วน้ำมันก็ไม่หายครับไม่รู้เป็นอะไร

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ที่กระปุก มีฟองฟอดๆป่าวครับ

2. ไม่มีครับ

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    เวลาเครื่องยนต์ทำงาน น้ำมันในกระปุก หมุนวนหรือเปล่า

4. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ของผมวนน้อยมาก เกิดจากใยหว่าาา

5. นิ่งครับแต่เวลาเลี้ยวน้ำมันก็วนครับ

6. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ตอนนั้นผมก็เป็นนะ เป็นเฉพาะตอนขับ เหยียบน้ำ

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    ปั้มพ์ ไปสวรรค์ ครับ

8. เช็คดูลมยาง ตั้งศูนย์ล้อ เปลี่ยนถ่ายน้ำมัน

9. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
  10. ดูที่ปั้มพาวเวอร์ ดูระยะสายพานสายพานด้วย

11. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    สายพานหย่อนเกินก้อหนักครับ

12. ขอบคุณครับ

13. ถ้ารู้สาเหตุแล้ว ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

14. ผมเคยแบบว่าช่างขันน๊อตปั๊มไม่แน่น ใช้ไปครึ่งเดือนพวงมาลัยหนัก เปิดฝากระโปรงมา สายพานไม่วิ่ง ก็เลยตั้งใหม่ แหม่นึกว่าอะไร

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    สรุปแว่ ....

16. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ปั้มตัน อะไรมันเข้าไปอุด

ปั๊มตันมีเศษตะกอนที่ตกค้างอยู่ในกระปุกน้ำมันเข้าไปอุดปั๊มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้