มีใครแต่งรถแนว MOTARD มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย JZS133, 16 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    มีใครแต่งรถแนว MOTARD มั้ยคับ
    บ้านเรามีคนทำป่าว ผมกำลังจะทำอยู่คับ แต่ตอนนี้ หาล้อกว้างๆไม่ได้เลย ใครพอรู้ที่ขายล้อกว้างๆบอกทีนะคับ:D

2. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ducati คันนี้คงเป็นเจ้าพ่อ MOTARD แน่เลยคับ สวยมากๆเลย:D

3. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
    จาแต่งรถอะไรอ่ะคับ อิอิ
    ของป๋มกะลังทำอยุ่ อิอิ

4. holden@rd28

holden@rd28 New Member Member

33
    1
    0
    ผมเคยเห็นเค้าเอาล้อแม็กมากลึงล้างก้านออก ทำเป็นล้อซี่ลวดครับคราวนี้อยากได้กว้างเท่าไหร่สบายครับ
    แต่ถ้าเป็นพวก motard แท้ๆเคยเห็นที่ dirt shop แต่แพงมากๆ

5. sam90'club

sam90'club New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้กำลังใช้ honda dash 125 ทำอยู่ครับ..
    ....หา ล้อ+ ยาง ยากมั่กๆครับ.....

6. gu_koi

gu_koi New Member Member

1
    0
    0
    ทำเสร็จแล้วแต่ลงรูปม่ายเป็นอะป่ายไหนตำรวจก็มอง

มันกำลังจะรวมร่างกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้